Ilimi

  • Fakitin Ruwa Da Fakitin Gel Yaya Ake Kwatanta

    Fakitin Ruwa Da Fakitin Gel Yaya Ake Kwatanta

    Kula da yanayin da ya dace na abubuwa yana da mahimmanci yayin jigilar sarkar sanyi da adanawa.Akwai nau'ikan kayan sanyaya da kayan kwalliya a kasuwa, wanda buhunan ruwa da jakunkuna na gel sune kafofin watsa labarai na sanyaya na yau da kullun.Wannan takarda za ta kwatanta th...
    Kara karantawa
  • Matsayin Zazzabi Don Ƙididdiga na Coldchain

    Matsayin Zazzabi Don Ƙididdiga na Coldchain

    I. Gabaɗaya Ma'aunin Zazzabi don Sabis ɗin Sarkar Cold Logistics kayan aikin sarkar sanyi yana nufin tsarin jigilar kayayyaki daga yankin zafin jiki zuwa wani a cikin kewayon zafin jiki mai sarrafawa, tabbatar da inganci da amincin kayan.Ana amfani da sarƙoƙin sanyi sosai...
    Kara karantawa
  • Faq ɗin Busassun Kankara

    Faq ɗin Busassun Kankara

    1. Menene, bushewar ƙanƙara ce?Busasshen ƙanƙara firji ne mai ɗauke da iskar carbon dioxide (CO ₂), wanda fari ne mai ƙarfi, mai siffa kamar dusar ƙanƙara da ƙanƙara, kuma yana yin tururi kai tsaye ba tare da narkewa ba lokacin da aka yi zafi.Busasshen ƙanƙara yana da ingantaccen aikin firiji, kuma ana iya amfani dashi a masana'anta ...
    Kara karantawa
  • Jakar-Da-Jirgin-Kifi-Rayuwa

    Jakar-Da-Jirgin-Kifi-Rayuwa

    Ⅰ. Kalubale na safarar Kifi mai rai 1. Cin abinci mai yawa da rashin kwandishan yayin jigilar kaya, yawancin najasa yana fitowa a cikin kwandon kifi (ciki har da jakunkuna na oxygen), yawancin metabolites suna bazuwa, suna cinye iskar oxygen da yawa kuma suna fitar da am ...
    Kara karantawa
  • Yadda-Don-Daskare-Thermogard-Gel-Ice-Packs

    Yadda-Don-Daskare-Thermogard-Gel-Ice-Packs

    1.Ma'anar Gel Ice Packs Gel fakitin kankara wani nau'in kankara ne wanda aka haɗa shi da ƙarfi mai ƙarfi, ingantaccen sigar fakitin kankara na yau da kullun.Idan aka kwatanta da fakitin ƙanƙara na yau da kullun, sun ƙara ƙarfin ajiyar sanyi da sakin sanyi daidai gwargwado, haɓaka tsawon lokacin sanyaya yadda ya kamata.
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Aiko Da Magungunan Sanyi

    Yadda Ake Aiko Da Magungunan Sanyi

    1. shirya Yi amfani da marufi da aka keɓe (kamar na'urar sanyaya kumfa ko akwatin da aka liyi tare da rufin zafi) don kula da ƙarancin zafi.Sanya fakitin gel daskararre ko busasshiyar kankara a kusa da samfurin magani azaman firji yayin jigilar kaya.Kula da amfani da busassun kankara.Yi amfani da kayan buffer kamar fim ɗin kumfa ko filasta...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake jigilar Abinci Mai lalacewa

    Yadda Ake jigilar Abinci Mai lalacewa

    1. Yadda ake tattara kayan abinci masu lalacewa 1. Ƙayyade nau'in abincin da ke lalacewa Na farko, ana buƙatar gano nau'in abincin da za a tura.Ana iya raba abinci zuwa nau'i uku: wanda ba a sanyaya ba, mai sanyaya da kuma daskarewa, kowane nau'in yana buƙatar tsari daban-daban da hanyar tattara...
    Kara karantawa
  • Yadda ake jigilar insulin dare

    Yadda ake jigilar insulin dare

    1. Yadda ake jigilar insulin an shirya shi cikin dare. Yi amfani da kwantena da aka keɓe, kamar na'urar sanyaya kumfa ko wanda aka liƙa tare da abin rufe fuska mai dacewa, don kula da yanayin zafi.An sanya fakitin gel daskararre ko busassun fakitin kankara a kusa da insulin don kasancewa a cikin firiji yayin jigilar kaya.Duba t...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake jigilar Ice-cream

    Yadda Ake jigilar Ice-cream

    Aiwatar da ice cream tsari ne mai wahala.A matsayin abincin daskararre mai sauƙi mai narkewa, ice cream yana da matuƙar kula da sauye-sauyen zafin jiki, har ma da canjin zafin jiki na ɗan lokaci na iya haifar da samfurin ya lalace, yana shafar ɗanɗanonsa da bayyanarsa.Don tabbatar da cewa ice cream na iya kula da ...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Tura 'Ya'yan itace Zuwa Wata Jiha

    Yadda Ake Tura 'Ya'yan itace Zuwa Wata Jiha

    1. shirya Yi amfani da akwatunan kwali masu ƙarfi da naushi ramuka a gefe don samun iska.Kunna akwatin tare da rufin filastik don hana yadudduka.Rufe kowace 'ya'yan itace da takarda ko fim ɗin kumfa don hana ɓarna.Yi amfani da kayan marufi (misali, kumfa marufi ko matasan kai) don kwantar da f...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake jigilar Abincin Daskararre Ba Tare da Busasshen Kankara ba

    Yadda Ake jigilar Abincin Daskararre Ba Tare da Busasshen Kankara ba

    1. Rigakafin safarar daskararrun abinci Lokacin jigilar abinci daskararre, ana buƙatar kulawa ta musamman don kiyaye ƙarancin zafin jiki gaba ɗaya don hana lalacewar abinci.Da farko, zaɓi ingantattun kayan insulation na thermal, kamar EPS, EPP ko VIP incubator, don tabbatar da ingantaccen insulat mai zafi...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake jigilar Kifin daskararre

    Yadda Ake jigilar Kifin daskararre

    1. Kariya don jigilar kifin daskararre 1. Ajiye zafin jiki daskararrun kifin dole ne a kiyaye a-18°C ko ƙasa don hana narkewa da lalacewa.Tsayar da ingantaccen ƙarancin zafin jiki a duk lokacin sufuri yana da mahimmanci.2. Marufi Mutuncin Marufi Daidaitaccen marufi shine mabuɗin don kare kifin daga ...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Aiko Sabbin Furanni

    Yadda Ake Aiko Sabbin Furanni

    1. Dace zafin jiki a flower sufurin dacewar zafin jiki a flower sufuri yawanci 1℃ zuwa 10 ℃ don kula da freshness na furanni da kuma mika su shiryayye rayuwa.Maɗaukaki ko ƙananan zafin jiki na iya haifar da bushewar fure ko sanyi, yana shafar ingancin su da kayan ado na ado ...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake jigilar Abinci Tare da Busasshen Kankara

    Yadda Ake jigilar Abinci Tare da Busasshen Kankara

    1. Kariya don yin amfani da busasshen ƙanƙara Lokacin amfani da busasshen ƙanƙara don jigilar abinci, yakamata a lura da waɗannan abubuwan don tabbatar da aminci da ingancin abinci: 1.Tsarin zafin jiki Busassun ƙanƙara yana da ƙasa sosai (-78.5°C), dole ne a sanya safofin hannu masu kariya don gujewa sanyi.Tabbatar cewa abincin ya dace da bushewa ...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake jigilar Abinci Zuwa Wata Jiha

    Yadda Ake jigilar Abinci Zuwa Wata Jiha

    1. Zaɓi yanayin sufuri da ya dace Abinci mara kyau: Yi amfani da ayyukan sufuri cikin gaggawa (na dare ko kwana 1-2) don rage lokacin abinci yayin sufuri.Abincin da ba ya lalacewa: ana iya amfani da daidaitaccen sufuri, amma marufi yana da lafiya don hana lalacewa.2. kayan tattarawa...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Aiko Dafaffen Abinci

    Yadda Ake Aiko Dafaffen Abinci

    1. Tsare-tsare don safarar dafaffen abinci 1. Kula da zafin jiki Dole ne a adana abinci dafa shi a cikin yanayin zafin da ya dace yayin sufuri don hana ci gaban ƙwayoyin cuta da lalacewar abinci.Abincin zafi ya kamata a kiyaye sama da 60 ° C, kuma abincin sanyi ya kamata a kiyaye ƙasa da 4 ° C.2. Kunshin lafiya...
    Kara karantawa
  • yadda ake jigilar cakulan ba tare da narkewa ba

    yadda ake jigilar cakulan ba tare da narkewa ba

    1. Sanyin cakulan da aka rigaya kafin aikawa da cakulan, dole ne ku tabbatar da cewa cakulan an riga an sanyaya shi zuwa yanayin da ya dace.Sanya cakulan a cikin firiji ko injin daskarewa tsakanin 10 zuwa 15 ° C kuma a sanyaya aƙalla 2-3 hours.Wannan yana taimaka wa cakulan kula da siffarsa da yanayin sa yayin ...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Jirgin Ruwan Cakulan Rufe Strawberries

    Yadda Ake Jirgin Ruwan Cakulan Rufe Strawberries

    1. Bayanan kula don jigilar strawberry cakulan 1. Kula da zafin jiki Strawberry cakulan yana da matukar damuwa ga zafin jiki kuma ya kamata a kiyaye shi a cikin kewayon 12-18 ° C don guje wa narkewa ko canji na inganci wanda ya haifar da matsanancin zafi ko ƙananan zafi.Yawan zafin jiki na iya haifar da cakulan zuwa m ...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Tukar Cheesecake

    Yadda Ake Tukar Cheesecake

    1. Bayanan kula don aikawa da cheesecake Ci gaba da jigilar cheesecake ƙasa don guje wa canjin zafin jiki.Yi amfani da incubator mai inganci da fakitin kankara, kuma tabbatar cewa cake ɗin yana ƙasa da 4 ° C.Ya kamata a nannade cake tare da fim mai tabbatar da danshi don hana tasirin danshi.Lokacin sufuri, guje wa v...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Tuba Cuku

    Yadda Ake Tuba Cuku

    1. Bayanan kula don jigilar cuku Lokacin isar da cuku, kula da kulawa ta musamman ga sarrafa zafin jiki da marufi.Da farko, zaɓi kayan da suka dace, kamar EPS, EPP, ko VIP incubator, don tabbatar da ingantaccen yanayin ƙarancin zafi.Na biyu, yi amfani da fakitin kankara na gel ko kankara na fasaha ...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Shigo da Cake Pops

    Yadda Ake Shigo da Cake Pops

    1. Yadda za a nannade cske pops 1. Zaɓi akwatin marufi da ya dace Zaɓi akwatin abinci wanda ya dace da girman sandar kek.Akwatin tattarawa zai kasance mai ƙarfi kuma mai ɗorewa don kare faɗuwar cske daga lalacewa yayin sufuri.2. Ƙara kayan buffer Ƙara Layer na kayan buffer, irin wannan ...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake jigilar Kayan Gasa

    Yadda Ake jigilar Kayan Gasa

    1. Yadda ake tattara kayan da aka toya Don tabbatar da cewa kayan da aka toya sun kasance sabo da daɗi yayin sufuri, marufi mai dacewa yana da mahimmanci.Na farko, zaɓi kayan marufi, kamar takarda mai, jakunkuna masu darajan kaya da fim ɗin kumfa, don hana danshi, lalacewa, ko ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake jigilar kayan gasa cikin wasiku?

    1. Irin kayan da ake toyawa Kaya da ba sa buƙatar kiyayewa: Waɗannan kayan da ake toyawa yawanci suna da tsawon rai kuma ba su da sauƙin lalacewa.Misali, na kowa shine kukis, busasshen biredi, burodi, da waina.Wadannan kayayyaki na iya kula da dandano mai kyau da dandano ...
    Kara karantawa
  • Ta yaya za mu yi jigilar alluran rigakafi da kayayyakin kiwon lafiya?

    1. Jirgin ruwan sanyi: -Tsarki mai sanyi: Yawancin alluran rigakafi da wasu samfuran magunguna masu mahimmanci suna buƙatar jigilar su a cikin kewayon zafin jiki na 2 ° C zuwa 8 ° C. Wannan sarrafa zafin jiki na iya hana lalacewa ko gazawar allurar.-Tsarki mai sanyi: Wasu alluran rigakafi da b...
    Kara karantawa
  • Manyan rarrabuwa da yawa da halayensu na kayan canjin lokaci

    Ana iya raba kayan canjin lokaci (PCMs) zuwa rukuni da yawa bisa la'akari da tsarin sinadarai da halayen canjin lokaci, kowanne yana da takamaiman fa'idodin aikace-aikacen da iyakancewa.Waɗannan kayan sun haɗa da PCMs na halitta, PCMs na inorganic, PCMs na tushen halittu, da PCMs masu haɗaka.Ku kasance...
    Kara karantawa
  • Me yasa muke buƙatar kayan canjin lokaci?

    Ana amfani da kayan canjin lokaci (PCMs) musamman saboda suna ba da mafita na musamman da inganci a cikin sarrafa makamashi, sarrafa zafin jiki, da kariyar muhalli.Da ke ƙasa akwai cikakken bayani game da manyan dalilan amfani da kayan canjin lokaci: 1. Ingantacciyar ajiyar makamashi Pha ...
    Kara karantawa
  • Menene kayan canjin lokaci?

    Kayayyakin Canjin Lokaci (PCMs) wani nau'in sinadari ne na musamman wanda zai iya sha ko saki babban adadin kuzarin zafi a wani takamaiman zafin jiki, yayin da ake fuskantar canje-canje a yanayin jiki, kamar daga tauri zuwa ruwa ko akasin haka.Wannan kayan yana sanya kayan canjin lokaci suna da mahimmanci ap ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi akwatin da kuka fi so?

    Lokacin zabar akwati mai dacewa, ana buƙatar la'akari da abubuwa da yawa don tabbatar da cewa samfurin da aka zaɓa ya dace da takamaiman bukatunku.Ga wasu mahimman abubuwan da za a yi la'akari da su lokacin zabar akwatin da aka keɓe: 1. Ayyukan insulation: -Lokacin Insulation: Lokacin tasirin insulation na dif...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabar maka jakar kankara ko akwatin kankara daidai?

    Lokacin zabar akwatin kankara mai dacewa ko jakar kankara, kuna buƙatar la'akari da abubuwa da yawa dangane da takamaiman bukatunku.Anan akwai cikakken jagora don taimaka muku nemo samfuran da suka fi dacewa a gare ku: 1. Ƙayyade manufar: - Da farko, bayyana yadda za ku yi amfani da akwatin kankara da fakitin kankara.Ko don mu kullum...
    Kara karantawa
  • Shin kun san yadda ake samar da fakitin kankara?

    Samar da ingantaccen fakitin kankara yana buƙatar ƙira da kyau, zaɓin kayan da suka dace, tsauraran matakan masana'anta, da sarrafa inganci.Wadannan sune matakai na yau da kullun don samar da fakitin kankara masu inganci: 1. Tsarin ƙira: -Binciken buƙatu: Ƙayyade manufar fakitin kankara (irin su ...
    Kara karantawa
  • Shin kun san yadda ake samar da akwatunan da aka keɓe?

    Samar da ingantaccen akwatin rufewa ya ƙunshi matakai da yawa, daga ƙira da zaɓin kayan aiki zuwa masana'anta da sarrafa inganci.Mai zuwa shine tsarin gaba ɗaya don samar da akwatunan insulation masu inganci: 1. Tsarin ƙira: -Binciken buƙatu: Na farko, ƙayyade babban dalilin an...
    Kara karantawa
  • Hanyoyin sufuri don kayan nama

    1. Jirgin ruwan sanyi: Jirgin da aka sanyaya: ya dace da sabo nama, kamar naman sa, naman alade, ko kaza.Ana buƙatar kiyaye nama a cikin kewayon zafin jiki na 0 ° C zuwa 4 ° C a duk lokacin sufuri don hana haɓakar ƙwayoyin cuta da kiyaye sabo.Jirgin da aka daskare...
    Kara karantawa
  • Yaya ya kamata ku jigilar 'ya'yan itace?

    Hanyar jigilar 'ya'yan itace ya dogara ne akan nau'in, balaga, nisa zuwa inda ake nufi, da kasafin kudin 'ya'yan itacen.Wadannan su ne wasu hanyoyin safarar 'ya'yan itace: 1. Tafiya mai sanyi: Wannan ita ce hanyar safarar 'ya'yan itace da aka fi amfani da ita, musamman na lalacewa...
    Kara karantawa
  • Babban abubuwan da ke cikin fakitin kankara daskararre

    Fakitin daskararre yawanci ya ƙunshi manyan abubuwa masu zuwa, kowannensu yana da takamaiman ayyuka don tabbatar da cewa daskararrun kankara tana kiyaye yanayin zafi sosai: 1. Nailan abu ne mai ɗorewa, mai hana ruwa, da nauyi mai nauyi wanda ya dace da daskararre. jakar kankara t...
    Kara karantawa
  • Babban abubuwan da ke cikin fakitin kankara mai sanyi

    Fakitin kankara masu sanyi yawanci sun ƙunshi abubuwa masu mahimmanci da yawa waɗanda ke da nufin samar da inuwa mai kyau da isasshen dorewa.Babban kayan sun haɗa da: 1. Kayan abu na waje: -Nylon: Nauyi mai nauyi kuma mai ɗorewa, ana amfani da shi a saman saman saman fakitin kankara mai inganci.Nylon yana da kyau ...
    Kara karantawa
  • Nawa kuka sani game da safarar sarkar sanyi?

    Jirgin ruwan sanyi yana nufin kiyaye abubuwa masu zafin zafin jiki kamar abinci mai lalacewa, samfuran magunguna, da samfuran halitta a cikin kewayon kewayon zafin jiki a cikin ɗaukacin tsarin sufuri da ajiya don tabbatar da ingancinsu da amincin su.Sarkar sanyi...
    Kara karantawa
  • Nawa ka sani game da daskarewa?

    Daskarewa hanya ce ta adana abinci, magunguna, da sauran abubuwa ta hanyar rage zafin su zuwa ƙasa da sanyi.Wannan fasaha na iya tsawaita rayuwar samfuran yadda ya kamata, saboda ƙarancin zafi yana rage haɓakar ƙananan ƙwayoyin cuta da saurin halayen sinadarai.Ta...
    Kara karantawa
  • Nawa kuka sani game da firiji?

    Refrigeration hanya ce mai sarrafa zafin jiki da ake amfani da ita don tsawaita ingancin abinci, magunguna, da sauran samfuran.Ta hanyar kiyaye yanayin zafi ƙasa da yanayin yanayi amma sama da wurin daskarewa, firji na iya rage ayyukan ƙananan ƙwayoyin cuta, halayen sinadarai, da tsarin jiki, ...
    Kara karantawa
  • Kayan kwalin rufi na gama gari da halayensu

    Ana amfani da akwatunan rufewa yawanci don adana abubuwa a cikin takamaiman kewayon zafin jiki, ko suna da dumi ko sanyi.Kayan akwatin rufi na yau da kullun sun haɗa da: 1. Polystyrene (EPS): Features: Polystyrene, wanda aka fi sani da filastik kumfa, yana da kyakkyawan aikin rufewa da sifa mai nauyi ...
    Kara karantawa
  • Shin akwai wata matsala ta gurɓacewar ruwa tare da fakitin kankara?

    Kasancewar gurɓata a cikin fakitin kankara ya dogara ne akan kayansu da amfaninsu.A wasu lokuta, idan kayan ko tsarin masana'anta na fakitin kankara bai dace da ka'idodin amincin abinci ba, tabbas za a iya samun matsalolin kamuwa da cuta.Ga wasu mahimman la'akari: 1. Sinadarin sinadaran: -Don haka...
    Kara karantawa
  • Shin akwai wata matsala ta gurɓata da akwatin da aka keɓe?

    Ko akwatin rufin zai sami matsalolin gurɓatawa ya dogara ne akan kayan sa, tsarin masana'anta, da amfani da hanyoyin kulawa.Anan akwai wasu mahimman dalilai da shawarwari don tabbatar da aminci yayin amfani da akwatunan da aka keɓe: 1. Amintaccen kayan aiki: - Akwatunan insulation masu inganci yawanci ...
    Kara karantawa
  • Abubuwan Ci gaban Gaba na PCMs

    Aiwatar da kayan canjin lokaci (PCMs) a cikin masana'antu da yawa suna nuna cewa suna da fa'ida mai fa'ida da fayyace hasashen ci gaban gaba.Wadannan kayan suna da daraja sosai don iyawar su don sha da kuma saki babban adadin zafi a lokacin canjin lokaci.Wadannan su ne sev...
    Kara karantawa
  • Ta yaya za mu yi jigilar alluran rigakafi da kayayyakin kiwon lafiya?

    1. Jirgin ruwan sanyi: -Tsarki mai sanyi: Yawancin alluran rigakafi da wasu samfuran magunguna masu mahimmanci suna buƙatar jigilar su a cikin kewayon zafin jiki na 2 ° C zuwa 8 ° C. Wannan sarrafa zafin jiki na iya hana lalacewa ko gazawar allurar.-Tsarki mai sanyi: Wasu alluran rigakafi da b...
    Kara karantawa
  • Me yasa muke buƙatar kayan canjin lokaci?

    Ana amfani da kayan canjin lokaci (PCMs) musamman saboda suna ba da mafita na musamman da inganci a cikin sarrafa makamashi, sarrafa zafin jiki, da kariyar muhalli.A ƙasa akwai cikakken bayani game da manyan dalilan amfani da kayan canjin lokaci: 1. Ingantacciyar ajiyar makamashi Phas ...
    Kara karantawa
  • Menene kayan canjin lokaci?Abubuwan Ci gaban Gaba na PCMs

    Kayayyakin Canjin Lokaci, PCMs wani nau'in sinadari ne na musamman wanda zai iya sha ko sakin adadin kuzarin zafi mai yawa a wani takamaiman zafin jiki, yayin da ake fuskantar canje-canje a yanayin kwayoyin halitta, kamar canzawa daga mai ƙarfi zuwa ruwa ko akasin haka.Wannan kayan yana sanya kayan canjin lokaci ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabar maka jakar kankara ko akwatin kankara daidai?

    Lokacin zabar akwatin kankara mai dacewa ko jakar kankara, kuna buƙatar la'akari da abubuwa da yawa dangane da takamaiman bukatunku.Anan akwai cikakken jagora don taimaka muku nemo samfuran da suka fi dacewa a gare ku: 1. Ƙayyade manufar: - Da farko, bayyana yadda za ku yi amfani da akwatin kankara da fakitin kankara.Shin don amfanin yau da kullun...
    Kara karantawa
  • Shin kun san yadda ake samar da akwatunan da aka keɓe?

    Samar da ingantaccen akwatin rufewa ya ƙunshi matakai da yawa, daga ƙira da zaɓin kayan aiki zuwa masana'anta da sarrafa inganci.Mai zuwa shine tsarin gaba ɗaya don samar da akwatunan insulation masu inganci: 1. Tsarin ƙira: -Binciken buƙatu: Na farko, ƙayyade ainihin maƙasudi da ...
    Kara karantawa
  • Yaya ya kamata ku jigilar 'ya'yan itace?

    Hanyar jigilar 'ya'yan itace ya dogara ne akan nau'in, balaga, nisa zuwa inda ake nufi, da kasafin kudin 'ya'yan itacen.Wadannan su ne wasu hanyoyin safarar ‘ya’yan itace: 1. Tafiya sarkar sanyi: Wannan ita ce hanyar safarar ‘ya’yan itace da aka fi amfani da ita, musamman na lalacewa...
    Kara karantawa
  • Nawa kuka sani game da safarar sarkar sanyi?

    Jirgin ruwan sanyi yana nufin kiyaye abubuwa masu zafin zafin jiki kamar abinci mai lalacewa, samfuran magunguna, da samfuran halitta a cikin kewayon kewayon zafin jiki a cikin ɗaukacin tsarin sufuri da ajiya don tabbatar da ingancinsu da amincin su.Sarkar sanyi...
    Kara karantawa
  • Kayan kwalin rufi na gama gari da halayensu

    Ana amfani da akwatunan rufewa yawanci don adana abubuwa a cikin takamaiman kewayon zafin jiki, ko suna da dumi ko sanyi.Kayan kwalin rufi na yau da kullun sun haɗa da: 1. Polystyrene (EPS): Features: Polystyrene, wanda aka fi sani da filastik kumfa, yana da kyakkyawan aikin rufewa da sifa mai nauyi ...
    Kara karantawa
  • Shin akwai wata matsala ta gurɓacewar ruwa tare da fakitin kankara?

    Kasancewar gurɓata a cikin fakitin kankara ya dogara ne akan kayansu da amfaninsu.A wasu lokuta, idan kayan ko tsarin masana'anta na fakitin kankara bai dace da ka'idodin amincin abinci ba, tabbas za a iya samun matsalolin kamuwa da cuta.Ga wasu mahimman la'akari: 1. Sinadarin sinadaran: -S...
    Kara karantawa